PHẠM QUỲNH ANH 'S FANCLUB
"Nợ một ai vòng tay
Người ôm em mãi
Nợ một ai bàn chân
Đi bên em phố buồn vui
Nợ cánh hoa người treo nơi ban công
Em nợ những tiếng cười
Nợ lúc anh quan tâm về em
Nợ anh yêu tình yêu đầu tiên như thế

Nợ anh yêu từng đêm luôn mong tin nhắn từ em
Nợ ai đó mang đến em yêu thương
Đong đầy thế giới này
Và giúp em thêm tin vào em
Em nợ anh…"
Đó là lời một trong rất nhiều bài hit của Phạm Quỳnh Anh đó.
Hãy đăng ký làm thành viên để xem thật nhiều tin tức mới lạ, nghe các bài hát cực hay của cô ấy nha.
"Nợ một ai vòng tay
Người ôm em mãi
Nợ một ai bàn chân
Đi bên em phố buồn vui
Nợ cánh hoa người treo nơi ban công
Em nợ những tiếng cười
Nợ lúc anh quan tâm về em
Nợ anh yêu tình yêu đầu tiên như thế

Nợ anh yêu từng đêm luôn mong tin nhắn từ em
Nợ ai đó mang đến em yêu thương
Đong đầy thế giới này
Và giúp em thêm tin vào em
Em nợ anh…"
Đó là lời một trong rất nhiều bài hit của Phạm Quỳnh Anh đó.
Hãy đăng ký làm thành viên để xem thật nhiều tin tức mới lạ, nghe các bài hát cực hay của cô ấy nha.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với FanClbub của Phạm Quỳnh Anh ^!^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Buồn thê thảm

Go down 
Tác giảThông điệp
FC-Luongbichhuu
Thành viên
Thành viên
FC-Luongbichhuu

Quỳnh Anh's Zu : 12000
Quỳnh Anh's Thanks : 2000

Buồn thê thảm Empty
Bài gửiTiêu đề: Buồn thê thảm   Buồn thê thảm EmptySun Mar 13, 2011 2:27 am

Haz...mấy ngày nay bên 4rum mình mem nào mem nấy buồn thê thảm lun. Chả aj post gì cho wed lun. Haz buồn wá wa đây tâm sự cho đỡ bùn. Chuyện là ngày 26/3 chị Hữu diễn ở Phan Thiết đang chờ tới lượt lên hát, đang ngồi thì đợi thấy mọi người chạy tán loạn, sau đó thấy haj ng đứng trước mặt chị hỏang hốt và né 1 bên, chị quay người lại thấy 1 lon dầu đang cháy bay vèo tớj chị ấy tuy mún né nhưng ngườj ta xô té ngã xuống thế là.....lửa bắt vào mặt và chân tuy đã dập tắt đc nó. Ba mẹ chị cũng bị xô và bị dẫm đạp. Ôj mún khóc wá.Nhưng khj bình tỉnh lại thì.....chị ấy đc đưa đj bệnh viện mặt thì bị cháy bên trái,chân thì do mang giày da nên keo dính vào thịt nên phảj cắt bỏ phần da đó. Ôj má ơj đau xót wá hu..hu..hu. Khoảng 1 tuần chữa trị bác sĩ nói mặt và chân sẽ khỏj ko để lạj sẹo, nhưng chân thì còn đau nên ko cho đj lại nhìu. Vì là idol bạn cũng 1 thờj hát chung với idol mình nên kể đó. Mà mình đang định hỏj xem làm 1 liveshow đủ bộ 3 chị Bích Hữu, chị Quỳnh Anh và chị Thu Thủy nữa như cuộc hội gặp lại của H.A.T đj. Lúc đó sẽ có 3 đại gia đình FC họp lại vuj dữ hen. Nhưng phảj hỏj cả 3 ngườj xem đc ko mới tổ chức. Mình chỉ để cái này chừng vàj tuần rùj xoá, chứ ko mình chết chắc. Vì mình ko mún ss Hữu buồn với lại vụ này có đc rao hay ko?

Buồn thê thảm
Trang 1 trong tổng số 1 trang